Old World - Wrath of Gods ở mức giá tốt nhất
- PC
Shop yêu thích
So sánh giá mua Old World - Wrath of Gods PC, dù ở phiên bản hữu hình trong cửa hàng hay phiên bản kỹ thuật số dưới dạng mã CD key.
Game này là DLC và cần phải kết hợp với phiên bản gốc của game
:
Old World
Giá tốt nhất cho Old World Wrath of Gods là bao nhiêu?
Thông tin kỹ thuật
- Website chính thức
- Danh mục : Mô phỏng, Chiến lược
- Tác giả : Hooded Horse
- Nhà phát triển : Mohawk Games
- Ngày ra mắt : 4 tháng 3, 2025
- Cấu hình yêu cầu
-
- Tối thiểu
- OS: Windows 10 (64 bit)
- CPU : Core i5-6400
- RAM : 8 GB
- GPU : GeForce GTX 770 / Radeon R9 290
- Dung lượng : 10 GB
- Kiến nghị
- CPU : Core i5-8500
- RAM : 16 GB
- GPU : GeForce GTX 1060 / Radeon RX 5500-XT
- Dung lượng : 14 GB
Ngôn ngữ được hỗ trợ
| Giao diện | Âm thanh | Phụ đề | |
|---|---|---|---|
| Tiếng Anh | |||
| Tiếng Trung phồn thể | |||
| Tiếng Trung giản thể | |||
| Tiếng Nga | |||
| Tiếng Bồ Đào Nha Brazil | |||
| Tiếng Pháp | |||
| Tiếng Đức | |||
| Tiếng Nhật | |||
| Tiếng Tây Ban Nha | |||
| Tiếng Hàn |
có DLC
-
199.000₫Old World Empires of the IndusSteam -
99.000₫Old World Behind the ThroneSteam -
199.000₫Old World Wonders and DynastiesSteam -
99.000₫Old World Pharaohs of the NileSteam -
49.000₫Old World The Sacred and The ProfaneSteam -
18.758₫Old World Heroes of the AegeanKinguin
- Cũng phát hành bởi Hooded Horse
-
149.000₫SandustrySteam -
408.355₫Corsair CoveEneba -
199.000₫FogpiercerSteam -
399.000₫Heroes of Might & Magic Olden EraSteam -
421.591₫Xenonauts 2HRKGAME -
299.000₫Nova RomaSteam -
240.309₫Heart of the MachineKinguin -
399.000₫MENACESteam -
396.972₫Terra InvictaKinguin -
299.000₫WhiskerwoodSteam
- Yêu thích nhất
-
953.386₫WardogsKinguin
-
457.860₫Graveyard Keeper 2Kinguin
-
907.582₫Crimson Desert EnhancedKinguin
-
150.000₫Mad MetalSteam
-
246.500₫Kernel HeartsSteam
-
784.858₫Diablo 4 Lord of HatredEneba
-
1.238.023₫Blood of DawnwalkerKinguin
-
1.174.007₫Onimusha Way of the SwordKinguin
-
308.908₫ValheimLOADED
-
1.811.283₫Grand Theft Auto 6Difmark
- Game mới
-
1.457.330₫EA SPORTS FC 27LootBar
-
691.081₫Total War WARHAMMER 3 Lords of the End TimesGreenmanGaming
-
208.000₫Farming CampSteam
-
314.000₫Garfield Escape from MondaySteam
-
973.475₫SILENT HILL TownfallFanatical
-
1.108.655₫CONTROL ResonantLootBar
- Sắp ra mắt
-
1.111.363₫Transport Fever 3Kinguin
-
613.893₫Minecraft Dungeons 2Eneba
-
1.490.886₫ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVEKinguin
-
892.979₫Dynasty Warriors 3 Complete Edition RemasteredFanatical
- Xu hướng
- Thông số máy PS6 cầm tay đã rò rỉ, hiệu năng vượi trội hơn PS5 bản thường19/09/2026Hardware News
- Sau 25 năm, RuneScape cuối cùng cũng lên sóng hệ máy console với bản mở rộng Dragonwilds.19/09/2026Gaming News
- STAR WARS Zero Company tiếp tục tiến về phía trước19/09/2026Gaming News
- Warcraft III: Reforged trở lại với chương truyện Forsaken Kingdom15/09/2026Gaming News
- Valve Steam Frame cuối cùng cũng đã có giá bán và ngày phát hành chính thức14/09/2026Hardware News
- Tin tức, Ưu đãi tốt
- Dragon Shelter mang rồng vào nhịp sống của một cozy farming sim25/09/2026Gaming News
- Galvatein: Adventurers' Guild mang đến một góc nhìn thú vị hơn so với làm hero25/09/2026Gaming News
- Trong Tattoo Shop Simulator, tiệm xăm chỉ là nét mực đầu tiên25/09/2026Gaming News
- Mad Metal thả những cỗ xe vũ trang vào một vùng đất không còn luật lệ24/09/2026Gaming News
- Packed Lair bắt bạn xây cả một đạo quân trong căn hầm chật kín24/09/2026Gaming News
- Graveyard Keeper 2 đưa Keeper ra khỏi nghĩa địa quen thuộc24/09/2026Gaming News
trả lời tin nhắn của