Train Sim World 2: Caltrain MP36PH-3C ‘Baby Bullet’ Loco Add-On ở mức giá tốt nhất
  • PC
Shop yêu thích
    Game này là DLC và cần phải kết hợp với phiên bản gốc của game : Train Sim World 2
    Giá tốt nhất cho Train Sim World 2 Caltrain MP36PH 3C Baby Bullet Loco Add On là bao nhiêu?
    • Thông tin kỹ thuật
    • Website chính thức
    • Danh mục : Mô phỏng
    • Tác giả : Dovetail Games
    • Nhà phát triển : Dovetail Games
    • Chế độ : Solo
    • Ngày ra mắt : 20 tháng 8, 2020
    • Cấu hình yêu cầu
      • Tối thiểu
      • OS: Windows 7 (64-bit)
      • CPU : Core i5-4690 3.5 GHz / Ryzen 5 1500X 3.7 GHz
      • RAM : 8 GB
      • GPU : GeForce GTX 750 Ti / Radeon R9 270
      • Dung lượng : 20 GB
      • Kiến nghị
      • OS: Windows 10 (64-bit)
      • CPU : Core i7-4790 3.6 GHz / Ryzen 7 1700 3.8 GHz