House Flipper - Party Furniture Pack ở mức giá tốt nhất
- PC
Shop yêu thích
So sánh giá mua House Flipper - Party Furniture Pack PC, dù ở phiên bản hữu hình trong cửa hàng hay phiên bản kỹ thuật số dưới dạng mã CD key.
Game này là DLC và cần phải kết hợp với phiên bản gốc của game
:
House Flipper
Giá tốt nhất cho House Flipper Party Furniture Pack là bao nhiêu?
Thông tin kỹ thuật
- Website chính thức
- Danh mục : Casual, Mô phỏng
- Tác giả : Frozen Way
- Nhà phát triển : Empyrean
- Ngày ra mắt : 30 tháng 12, 2024
- Cấu hình yêu cầu
-
- Tối thiểu
- OS: Windows 10 (64-bit)
- CPU : Core i3 / Phenom II X4 955
- RAM : 4 GB
- GPU : GeForce GTX 560 / Radeon R7-260X
- Dung lượng : 6 GB
- Kiến nghị
- CPU : Core i5-8400 / Ryzen 5 1600
- RAM : 8 GB
- GPU : GeForce GTX 970 / Radeon RX 580
- Giới hạn độ tuổi
-
Ngôn ngữ được hỗ trợ
| Giao diện | Âm thanh | Phụ đề | |
|---|---|---|---|
| Tiếng Anh | |||
| Tiếng Pháp | |||
| Tiếng Thổ Nhĩ Kỳ | |||
| Tiếng Hà Lan | |||
| Tiếng Đan Mạch | |||
| Tiếng Ý | |||
| Tiếng Đức | |||
| Tiếng Ba Lan | |||
| Tiếng Hàn | |||
| Tiếng Bồ Đào Nha Brazil | |||
| Tiếng Trung giản thể | |||
| Tiếng Trung phồn thể | |||
| Tiếng Nga | |||
| Tiếng Séc | |||
| Tiếng Ukraina | |||
| Tiếng Hungary | |||
| Tiếng Na Uy | |||
| Tiếng Bồ Đào Nha | |||
| Tiếng Nhật | |||
| Tiếng Tây Ban Nha |
có DLC
-
187.220₫House Flipper Dine OutG2A -
41.360₫House Flipper Pop Art Furniture PackLOADED -
111.478₫House Flipper Farm DLCHRKGAME -
85.125₫House Flipper Pets DLCDifmark -
205.000₫House Flipper Luxury DLCSteam -
119.397₫House Flipper HGTV DLCLOADED -
129.802₫House Flipper Garden DLCLOADED
-
House Flipper Tin tức
-
Tải House Flipper miễn phí trên Steam trước khi ưu đãi có hạn này kết thúc04/04/2026
- Cùng Franchise
-
585.000₫House Flipper Remastered CollectionSteam -
438.500₫House Flipper 2Steam -
11.071₫House Flipper Pets VRKinguin -
60.432₫House Flipper VRHRKGAME
- Cũng phát hành bởi Frozen Way
-
188.100₫Campus LifePremiumCDKeys -
10.280₫Builder Simulator VRKinguin -
23.660₫Train Yard BuilderEneba -
50.360₫Chornobyl LiquidatorsKinguin -
45.667₫Hairdresser SimulatorKinguin
- Yêu thích nhất
-
554.500₫WardogsSteam
-
338.000₫Graveyard Keeper 2Steam
-
786.988₫Crimson Desert EnhancedHRKGAME
-
150.000₫Mad MetalSteam
-
1.240.455₫Blood of DawnwalkerKinguin
-
109.000₫Packed LairSteam
-
309.287₫ValheimLOADED
-
1.176.361₫Onimusha Way of the SwordKinguin
-
246.500₫Kernel HeartsSteam
-
495.000₫Halloween The GameSteam
- Game mới
-
1.459.916₫EA SPORTS FC 27LootBar
-
707.535₫Total War WARHAMMER 3 Lords of the End TimesFanatical
-
478.887₫Farming CampInstant Gaming
-
487.471₫Garfield Escape from MondayGamesplanet US
-
1.110.623₫CONTROL ResonantLootBar
-
327.495₫Dragon ShelterFanatical
- Sắp ra mắt
-
788.000₫Transport Fever 3Steam
-
599.000₫Minecraft Dungeons 2Steam
-
1.493.857₫ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVEKinguin
-
894.564₫Dynasty Warriors 3 Complete Edition RemasteredGreenmanGaming
- Xu hướng
- Thông số máy PS6 cầm tay đã rò rỉ, hiệu năng vượi trội hơn PS5 bản thường19/09/2026Hardware News
- Sau 25 năm, RuneScape cuối cùng cũng lên sóng hệ máy console với bản mở rộng Dragonwilds.19/09/2026Gaming News
- STAR WARS Zero Company tiếp tục tiến về phía trước19/09/2026Gaming News
- Warcraft III: Reforged trở lại với chương truyện Forsaken Kingdom15/09/2026Gaming News
- Valve Steam Frame cuối cùng cũng đã có giá bán và ngày phát hành chính thức14/09/2026Hardware News
- Tin tức, Ưu đãi tốt
- Mad Metal thả những cỗ xe vũ trang vào một vùng đất không còn luật lệ15 giờ trướcGaming News
- Packed Lair bắt bạn xây cả một đạo quân trong căn hầm chật kín16 giờ trướcGaming News
- Graveyard Keeper 2 đưa Keeper ra khỏi nghĩa địa quen thuộc16 giờ trướcGaming News
- Fallen Tear: The Ascension chính thức rời Early Access trên Steam23/09/2026Gaming News
- Titan Quest II chốt ngày phát hành 1.0 vào tháng 1/202723/09/2026Gaming News
- dLcompare Tổng hợp các tựa game mới nhất #1222/09/2026Gaming News
trả lời tin nhắn của